Arburg 320 C 500-170 (2011)Arburg
320 C 500-170
Arburg 320 C 500-170 (2011)
Arburg
320 C 500-170
ปีที่ผลิต
ที่ตั้ง
Trenčianske Stankovce
ข้อมูลเกี่ยวกับเครื่องจักร
- ชื่อเครื่องจักร:
- Arburg 320 C 500-170 (2011)
- ผู้ผลิต:
- Arburg
- รุ่น:
- ปีที่ผลิต:
- 2011
- สภาพ:
- สภาพดี (มือสอง)
ราคาและสถานที่
- ที่ตั้งผู้ขาย:
- 3011 Sedličná, 913 11 Trenčianske Stankovce, สโลวาเกีย
โทร
รายละเอียดทางเทคนิค
- แรงหนีบ:
- 500 กิโลนิวตัน
- ระยะห่างระหว่างเสา:
- 320 มม
- เส้นผ่านศูนย์กลางเสา:
- 320 มม
รายละเอียดข้อเสนอ
- รหัสประกาศ:
- A21577173
- หมายเลขอ้างอิง:
- อัปเดต:
คำอธิบาย
Clamping force: 50 t
Screw diameter: 20 mm
Shot weight: 29 g
Distance between tie bars V: 320 mm
Distance between tie bars H: 320 mm
Gijdpfx Asywtrzjlrjt
Mould mounting platens (w x h) : 446 x 446 mm
Shot volume: 31 cm3
Injection pressure: 2500 bar
Type: Horizontal
Drive: Hydraulic
Screw diameter: 20 mm
Shot weight: 29 g
Gijdpfx Asywtrzjlrjt
Shot volume: 31 cm3
Injection pressure: 2500 bar