Jungheinrich EFG 220 GE120-480DZ
VB ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม
ปีที่ผลิต
2018
สภาพ
ใช้แล้ว (ทำงานได้เต็มประสิทธิภาพ)
ที่ตั้ง
D- Eckental เยอรมนี
รถยกไฟฟ้า 3 ล้อ Jungheinrich EFG 220 GE120-480DZ
more Images
ข้อมูลเกี่ยวกับเครื่องจักร
ชื่อเครื่องจักร:
รถยกไฟฟ้า 3 ล้อ
ผู้ผลิต:
Jungheinrich
รุ่น:
EFG 220 GE120-480DZ
หมายเลขเครื่องจักร:
FN568605
ปีที่ผลิต:
2018
สภาพ:
ใช้แล้ว
ประสิทธิภาพการทำงาน:
ทำงานได้เต็มประสิทธิภาพ
ชั่วโมงการทำงาน:
2,737 h
ราคาและสถานที่
VB ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม
ให้เช่า:
เป็นไปได้
ที่ตั้งผู้ขาย:
Schlehenstrasse 13, 90542 D- Eckental, เยอรมนี เยอรมนี
โทร
รายละเอียดทางเทคนิค
ความจุในการรับน้ำหนัก:
ความสูงยก:
ยกอิสระ:
ประเภทเชื้อเพลิง:
ไฟฟ้า
ประเภทเสา:
ทริเพล็กซ์
ความสูงอาคาร:
ความกว้างของเฟรมงา:
980 มม
ความยาวง่าม:
น้ำหนักเปล่า:
ความยาวทั้งหมด:
ประเภทการขับเคลื่อน:
Elektro
ความกว้างก่อสร้าง:
รายละเอียดข้อเสนอ
รหัสประกาศ:
A21914528
หมายเลขอ้างอิง:
345
อัปเดต:
คำอธิบาย
Electric 3-wheel forklift
Chassis number: FN568605
Load center: 500 mm
Fork width: 100 mm
Fork thickness: 40 mm
ISO class: ISO Class 2 = 1,000 - 2,500 kg
Mast type: Triplex
Technical condition: very good
Front tires type: superelastic
Front tires size: 200-50/10
Front tires condition: 40 - 60%
Rear tires type: superelastic
Rear tires size: 140-55/9
Rear tires condition: 20 - 40%
Battery voltage: 48V
Battery capacity: 750Ah
Battery manufacturer: Jungheinrich
Battery type: PzS
Godpjy R E Saofx An Eebl
Battery year: 2018
Battery condition: 60 - 80%