Mori Seiki NH 4000
ปีที่ผลิต
2005
สภาพ
ใช้แล้ว
ที่ตั้ง
Borrby สวีเดน
more Images
Mori Seiki NH 4000
Mori Seiki NH 4000
Mori Seiki NH 4000
Mori Seiki NH 4000
Mori Seiki NH 4000
Mori Seiki NH 4000
Mori Seiki NH 4000
ข้อมูลเกี่ยวกับเครื่องจักร
ชื่อเครื่องจักร:
ศูนย์การกลึงแนวนอน
ผู้ผลิต:
Mori Seiki
รุ่น:
NH 4000
ปีที่ผลิต:
2005
สภาพ:
สภาพดีมาก (มือสอง)
ราคาและสถานที่
ที่ตั้ง:
Timmergatan 11, 276 30 Borrby, Sweden สวีเดน
โทร
รายละเอียดข้อเสนอ
รหัสประกาศ:
A21912078
อัปเดต:
คำอธิบาย
Twin pallet 400 x 400mm, X 560 Y 560 Z 630mm, B 0,001dg. 14.000Rpm BT 40, ATC 60 pos, cooling through spindle, MSX 501, weight 9,800kg