4006-23TAG3A
เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
Perkins
4006-23TAG3A
ราคาคงที่ ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม
ปีที่ผลิต
2015
สภาพ
ใช้แล้ว
(ทำงานได้เต็มประสิทธิภาพ)
ที่ตั้ง
Salzhausen
ข้อมูลเกี่ยวกับเครื่องจักร
- ชื่อเครื่องจักร:
- เครื่องกำเนิดไฟฟ้า
- ผู้ผลิต:
- Perkins
- รุ่น:
- 4006-23TAG3A
- ปีที่ผลิต:
- 2015
- สภาพ:
- เกือบใหม่ (ใช้แล้ว)
- ประสิทธิภาพการทำงาน:
- ทำงานได้เต็มประสิทธิภาพ
- ชั่วโมงการทำงาน:
- 42 h
ราคาและสถานที่
- ที่ตั้ง:
- Huskoppel 10, 21376 Salzhausen, Deutschland
โทร
รายละเอียดทางเทคนิค
- น้ำหนักรวม:
- ประเภทเชื้อเพลิง:
- ดีเซล
- กำลัง:
- กระแสไฟขาออก:
- 1,152 A
- แรงดันขาออก:
- 400 V
- ความถี่ขาออก:
- 50 Hz
- ประเภทกระแสขาออก:
- เครื่องปรับอากาศ
- กำลังไฟฟ้าพิกัด:
- กำลังที่กำหนด (ปรากฏ):
- กำลังไฟฟ้า (ปรากฏ) ต่อเนื่อง:
- 800 เควีเอ
- ความยาวทั้งหมด:
- ความกว้างทั้งหมด:
- ความสูงรวม:
- ความเร็วรอบ (สูงสุด):
- ผู้ผลิตมอเตอร์:
- ประเภทการระบายความร้อน:
- น้ำ
- เชื้อเพลิง:
- ดีเซล
- แรงดันไฟฟ้าขาเข้า:
- 400 V
- ความถี่ขาเข้า:
- 50 Hz
- ความเร็วรอบ (ต่ำสุด):
- ประเภทกระแสไฟฟ้าที่เข้ามา:
- สามเฟส
คำอธิบาย
We are offering for sale an emergency power generator with the following specifications:
Condition: used, as new, fully functional, tested!
Rated power: 800 kVA/640 kW
Engine type: Perkins 4006-23TAG3A
Operating hours: ONLY 157 hrs
Year of manufacture: 2015
Voltage: 400/230 V
Frequency: 50 Hz
Speed: 1500 rpm
Incl. batteries
Incl. diesel tank
Incl. new service
Incl. test run and load test
Completely operational and ready for use
Condition: fully functional, ready for operation, tested
Gijdpfx Aowqai Holrot
โฆษณานี้ได้รับการแปลโดยอัตโนมัติ อาจมีข้อผิดพลาดในการแปลได้
Rated power: 800 kVA/640 kW
Operating hours: ONLY 157 hrs
Year of manufacture: 2015
Voltage: 400/230 V
Frequency: 50 Hz
Speed: 1500 rpm
Incl. batteries
Incl. diesel tank
Incl. new service
Incl. test run and load test
Gijdpfx Aowqai Holrot
ผู้จัดหา
หมายเหตุ: ลงทะเบียนฟรีหรือเข้าสู่ระบบ, เพื่อเข้าถึงข้อมูลทั้งหมด
8 ประกาศออนไลน์
ส่งคำขอ
โทรศัพท์ & แฟกซ์
โฆษณาเหล่านี้อาจน่าสนใจสำหรับคุณด้วยเช่นกัน
โฆษณาขนาดเล็ก
Dordrecht
9,060 km
วัสดุผสม
Perkins4006-23TAG3A - 900 kVA Generator - DPX-19818
โฆษณาขนาดเล็ก
Salzhausen
8,666 km
เครื่องอุโมงค์
MTUMTU 2000 kVA
MTUMTU 2000 kVA
Apeldoorn
วัสดุผสม
Perkins4006-23TAG3A
Perkins4006-23TAG3A
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าสำรอง 550 kVA 500 kVA 500 kW
Volvo PentaNotstromaggregat Volvo Penta TAD1642GE
ไอร์แลนด์
เครื่องกวนพร้อมแจ็คเก็ตสแตนเลสและควบคุมความเร็ว
Jacketed Mixing Tank & Temperature300 Ltr
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าสำรอง 350 kVA เครื่องกำเนิดไฟฟ้า 300 kVA 300 kW
Iveco300 kW/ 350 KvA
Iveco300 kW/ 350 KvA
Rossum
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล 1100 kVA
Atlas CopcoDTAS 1100 E
Atlas CopcoDTAS 1100 E
San Giovanni Al Natisone
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าความถี่สูง
ELETTRONICA CAVALLOGAF 30
ELETTRONICA CAVALLOGAF 30
Gherla
สายพานลำเลียงลูกกลิ้ง
600 mm
600 mm