REX Pinneberg HOMS-310-K (A+D)
สภาพ
ใช้แล้ว (ยังไม่ผ่านการตรวจสอบ)
ที่ตั้ง
Achern เยอรมนี
more Images
REX Pinneberg HOMS-310-K (A+D)
REX Pinneberg HOMS-310-K (A+D)
REX Pinneberg HOMS-310-K (A+D)
REX Pinneberg HOMS-310-K (A+D)
ข้อมูลเกี่ยวกับเครื่องจักร
ชื่อเครื่องจักร:
เครื่องไสไม้หน้าใหญ่
ผู้ผลิต:
REX Pinneberg
รุ่น:
HOMS-310-K (A+D)
สภาพ:
ใช้แล้ว
ประสิทธิภาพการทำงาน:
ยังไม่ผ่านการตรวจสอบ
ราคาและสถานที่
ที่ตั้ง:
Am Risisee 4, 77855 Achern-Gamshurst, Deutschland เยอรมนี
โทร
รายละเอียดข้อเสนอ
รหัสประกาศ:
A21910143
อัปเดต:
อัปเดตล่าสุดเมื่อ 12.05.2569
คำอธิบาย
Double-sided lamella planing machine
Feed speed: 80 m/min
Max. planing width: 310 mm
Lower shaft: 22 kW
Upper shaft: 30 kW
Gbsdpfx Aney Ryx Ue Eol
Feed motor: 7.5 kW