Still RX60-50
ปีที่ผลิต
2011
สภาพ
ใช้แล้ว (ทำงานได้เต็มประสิทธิภาพ)
ที่ตั้ง
Oldenburg เยอรมนี
รถโฟล์คลิฟท์ไฟฟ้า 4 ล้อ Still RX60-50
more Images
Still RX60-50
Still RX60-50
Still RX60-50
Still RX60-50
Still RX60-50
Still RX60-50
Still RX60-50
Still RX60-50
Still RX60-50
Still RX60-50
ข้อมูลเกี่ยวกับเครื่องจักร
ชื่อเครื่องจักร:
รถโฟล์คลิฟท์ไฟฟ้า 4 ล้อ
ผู้ผลิต:
Still
รุ่น:
RX60-50
หมายเลขเครื่องจักร:
516329B00051
ปีที่ผลิต:
2011
สภาพ:
ใช้แล้ว
ประสิทธิภาพการทำงาน:
ทำงานได้เต็มประสิทธิภาพ
ชั่วโมงการทำงาน:
5,347 h
ราคาและสถานที่
ให้เช่า:
เป็นไปได้
ที่ตั้งผู้ขาย:
Fuldastr. 32, 26135 Oldenburg, เยอรมนี เยอรมนี
โทร
รายละเอียดทางเทคนิค
ความจุในการรับน้ำหนัก:
ความสูงยก:
ยกอิสระ:
ประเภทเชื้อเพลิง:
ไฟฟ้า
ประเภทเสา:
ทริเพล็กซ์
ความสูงอาคาร:
ความกว้างของเฟรมงา:
ความยาวง่าม:
น้ำหนักเปล่า:
ความยาวทั้งหมด:
ประเภทการขับเคลื่อน:
Elektro
ความกว้างก่อสร้าง:
รายละเอียดข้อเสนอ
รหัสประกาศ:
A21924303
หมายเลขอ้างอิง:
ES0040
อัปเดต:
คำอธิบาย
Electric 4-wheel forklift
Chassis number: 516329B00051
Load center: 500
Fork width: 130 mm
Fork thickness: 60 mm
ISO class: ISO class 4 = 5,000 - 10,000 kg
Mast type: Triplex
Condition: Ready for operation and fully functional
Technical condition: Good
Front tire type: Superelastic
Front tire size: 28x12.5-15
Front tire condition: 80 - 100%
Rear tire type: Superelastic
Rear tire size: 21x8-9
Rear tire condition: 40 - 60%
Battery voltage: 80V
Battery year of manufacture: 2011
Battery condition: 40 - 60%