Festo DMM-16-20PA
ราคาคงที่ ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม
สภาพ
ใช้แล้ว
ที่ตั้ง
Wiefelstede เยอรมนี
more Images
Festo DMM-16-20PA
Festo DMM-16-20PA
Festo DMM-16-20PA
Festo DMM-16-20PA
ข้อมูลเกี่ยวกับเครื่องจักร
ชื่อเครื่องจักร:
กระบอกขนาดกะทัดรัด
ผู้ผลิต:
Festo
รุ่น:
DMM-16-20PA
สภาพ:
ใช้แล้ว
ราคาและสถานที่
ที่ตั้ง:
26215 Wiefelstede, Deutschland เยอรมนี
โทร
รายละเอียดข้อเสนอ
รหัสประกาศ:
A4228591
หมายเลขอ้างอิง:
23823
อัปเดต:
อัปเดตล่าสุดเมื่อ 12.06.2567
คำอธิบาย
Pneumatic cylinders, air cylinders, standard cylinders, clamping cylinders
-Stroke: 20 mm
-Piston diameter: 16 mm
-Piston rod: 6 mm