E030ZM50479 S 49 Hub 480 mm
กระบอกไฮดรอลิก
GSL German Standard Lift
E030ZM50479 S 49 Hub 480 mm
ราคาคงที่ ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม
สภาพ
ใช้แล้ว
ที่ตั้ง
Wiefelstede
ข้อมูลเกี่ยวกับเครื่องจักร
ราคาและสถานที่
- ที่ตั้ง:
- 26215 Wiefelstede, DE
- A18347241
- หมายเลขอ้างอิง:
- อัปเดต:
- อัปเดตล่าสุดเมื่อ 11.12.2568
คำอธิบาย
-Manufacturer: GSL (German Standard Lift), Hydraulic cylinder: 480 mm
-Type: E030ZM50479 S 49
-Piston rod: Ø 30 mm
-Hole. Ø 20 mm
-Number: 3x cylinders available
-Price: per piece
Gbedpfxjvt Silj An Eel
-Dimensions: 605/100/H80 mm
-Weight: 6.8 kg/piece
-Type: E030ZM50479 S 49
-Piston rod: Ø 30 mm
-Hole. Ø 20 mm