E030ZM60279 T18 Hub 280 mm
กระบอกไฮดรอลิก
GSL German Standard Lift
E030ZM60279 T18 Hub 280 mm
ราคาคงที่ ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม
สภาพ
ใช้แล้ว
ที่ตั้ง
Wiefelstede
ข้อมูลเกี่ยวกับเครื่องจักร
ราคาและสถานที่
- ที่ตั้ง:
- 26215 Wiefelstede, Deutschland
- A18347741
- หมายเลขอ้างอิง:
- อัปเดต:
- อัปเดตล่าสุดเมื่อ 24.01.2568
คำอธิบาย
-Manufacturer: GSL (German Standard Lift), hydraulic cylinder stroke 280 mm
-Type: E030ZM60279 T18
-Piston rod: Ø 30 mm
-mount. Ø 19 mm
Gijdpfx Aevt S A Solret
-Dimensions: 395/83/H70 mm
-Weight: 4.4 kg
-Type: E030ZM60279 T18
-Piston rod: Ø 30 mm
-mount. Ø 19 mm
Gijdpfx Aevt S A Solret
-Dimensions: 395/83/H70 mm
-Weight: 4.4 kg
ส่งคำขอ
โทรศัพท์ & แฟกซ์
+49 4402 ... โฆษณา
โฆษณาเหล่านี้อาจน่าสนใจสำหรับคุณด้วยเช่นกัน
โฆษณาขนาดเล็ก
Wiefelstede
8,798 km
เครื่องดัดท่อ
unbekannt1/2" bis 1 1/2"
unbekannt1/2" bis 1 1/2"
โฆษณาขนาดเล็ก
Tönisvorst
8,953 km
Fabrikat Klöckner MoellerTyp DIL SM 16 V-k
กระบอกรองรับ 2 ชิ้น
unbekanntHub 820 mm
unbekanntHub 820 mm