Hedelius C60S-1200
ปีที่ผลิต
2016
สภาพ
ใช้แล้ว (ทำงานได้เต็มประสิทธิภาพ)
ที่ตั้ง
Werlte เยอรมนี
more Images
Hedelius C60S-1200
Hedelius C60S-1200
Hedelius C60S-1200
Hedelius C60S-1200
Hedelius C60S-1200
Hedelius C60S-1200
Hedelius C60S-1200
Hedelius C60S-1200
Hedelius C60S-1200
ข้อมูลเกี่ยวกับเครื่องจักร
ชื่อเครื่องจักร:
ศูนย์เครื่องจักรกลแนวตั้ง
ผู้ผลิต:
Hedelius
รุ่น:
C60S-1200
ปีที่ผลิต:
2016
สภาพ:
สภาพดีมาก (มือสอง)
ประสิทธิภาพการทำงาน:
ทำงานได้เต็มประสิทธิภาพ
ราคาและสถานที่
ที่ตั้ง:
Am Zirkel 23, 49757 Werlte, Deutschland เยอรมนี
โทร
รายละเอียดข้อเสนอ
รหัสประกาศ:
A21541883
อัปเดต:
คำอธิบาย
CNC Machining Center Hedelius C60S -1200
Control: Heidenhain iTNC 530
Year of manufacture: 2016
Internal machine no.: 9
Travel paths:
X-axis: 1,200 mm
Y-axis: 620 mm
Z-axis: 520 mm
Clamping area: 1,550 x 600 mm
Table load: approx. 1,500 kg
Giedpfx Aeyvp U Non Est
Spindle taper: SK 40
Tool magazine: 30 positions