KELLENBERGER 1500 U
สภาพ
ใช้แล้ว (ทำงานได้เต็มประสิทธิภาพ)
ที่ตั้ง
ฮังการี ฮังการี
KELLENBERGER 1500 U
KELLENBERGER 1500 U
KELLENBERGER 1500 U
KELLENBERGER 1500 U
KELLENBERGER 1500 U
KELLENBERGER 1500 U
KELLENBERGER 1500 U
KELLENBERGER 1500 U
ข้อมูลเกี่ยวกับเครื่องจักร
ชื่อเครื่องจักร:
เครื่องบดทรงกระบอก
ผู้ผลิต:
KELLENBERGER
รุ่น:
1500 U
สภาพ:
ซ่อมบำรุงที่เวิร์กช็อป (มือสอง)
ประสิทธิภาพการทำงาน:
ทำงานได้เต็มประสิทธิภาพ
รายละเอียดทางเทคนิค
ความสูงศูนย์กลาง:
250 มม
ความกว้างตรงกลาง:
1,500 มม
เส้นผ่านศูนย์กลางการเจียร:
500 มม
ระยะชักปลอกหัวจับท้ายแท่น:
30 มม
อุปกรณ์:
เอกสารประกอบ / คู่มือ
การจัดหา
ที่ตั้ง:
ฮังการี ฮังการี – ระยะทาง: ประมาณ 8,126 กม.
ความพร้อมใช้งาน:
ทันทีหลังจากการประมูลสิ้นสุด
เงื่อนไขการจัดส่ง:
FCA
ค่าใช้จ่ายในการถอดประกอบและขนถ่ายสินค้า:
รับสินค้าที่สถานที่:
ฟรี
ค่าขนส่ง:
คำอธิบาย
TECHNICAL DETAILS
Machining area
Centre distance: 1,500 mm
Centre height: 250 mm
Max. grinding diameter: 500 mm
Table swivel: ± 8 °
Grinding head
Grinding wheel dimensions: 400 x 50 x 127 mm
Spindle speed: 1,500 / 1,700 / 2,200 rpm
Bore for internal spindle: 90 mm
Workpiece headstock
Headstock alignment: 180 °
Spindle speed: 20 - 400 rpm
Internal spindle taper: Morse 5
Tailstock
Internal tailstock taper: Morse 4
Tailstock quill stroke: 30 mm
MACHINE DETAILS
Drives
Grinding head motor power: 3 kW
Tailstock motor power: 0.9 kW
Machine data
Dimensions: 2,860 x 1,680 x 1,670 mm
Weight: 2,500 kg
EQUIPMENT
Automatic work cycle
Coolant tank with pump
Internal grinding spindle
External grinding wheels
Dressing device
Documentation
โฆษณานี้ได้รับการแปลโดยอัตโนมัติ อาจมีข้อผิดพลาดในการแปลได้
การดำเนินการชำระเงิน
ค่าใช้จ่ายเพิ่มเติมในการซื้อ:
18 %
เงื่อนไขการชำระเงิน:
ชำระเงินล่วงหน้า 100%