OPSI-180W
ปั๊มน้ำหล่อเย็น
Shibaura
OPSI-180W
ราคาคงที่ ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม
สภาพ
ใช้แล้ว
ที่ตั้ง
Wiefelstede
ข้อมูลเกี่ยวกับเครื่องจักร
ราคาและสถานที่
- ที่ตั้ง:
- 26215 Wiefelstede, DE
- A5888334
- หมายเลขอ้างอิง:
- อัปเดต:
- อัปเดตล่าสุดเมื่อ 19.01.2569
คำอธิบาย
-Manufacturer: Shibaura, Coolant pump: from Matsuura MC 710V milling machine
-Type: OPSI-180W
-Power: 180 W
-Flow rate: 39/53 l/min
-Bolt circle: Ø 160 x 10 mm
Gedpfx Aogx Amrelrsit
-Dimensions: 200/270/H370 mm
-Weight: 13.3 kg
-Type: OPSI-180W
-Power: 180 W
-Flow rate: 39/53 l/min
-Bolt circle: Ø 160 x 10 mm
Gedpfx Aogx Amrelrsit
-Dimensions: 200/270/H370 mm
-Weight: 13.3 kg
ส่งคำขอ
โทรศัพท์ & แฟกซ์
+49 4402 ... โฆษณา
โฆษณาเหล่านี้อาจน่าสนใจสำหรับคุณด้วยเช่นกัน
โฆษณาขนาดเล็ก
Paris
9,312 km
รถบรรทุกติดเครน
Renault270 DCI
Renault270 DCI
โฆษณาขนาดเล็ก
Mauremont
9,539 km
รถแทรกเตอร์
massey ferguson8s305
massey ferguson8s305
Tipton
เครื่องเจาะ CNC
LVDGLOBAL 20 1225
LVDGLOBAL 20 1225
Barendrecht
ตัวเลื่อนจาน
DURMAAHGM4010
DURMAAHGM4010
Ensisheim
ลูกหินเหล็กหล่อ
Marbres fonte lisse - Cast iron Marbles3910 x 2000 x 350 mm
WILP ACHTERHOEK
เครื่องหว่านเมล็ดพันธุ์แบบเจาะ
VREDODZ 229.07.5
VREDODZ 229.07.5
Francia
รถปราบดิน
DresserTD 15 E sin ríper
DresserTD 15 E sin ríper
Neukamperfehn
เหล็กเส้น เหล็ก เหล็ก เหล็ก
Gesamtlänge: 2700 mm / Kastenprofil85x 50 mm / orange