Anayak FBZ-HV-2500
ปีที่ผลิต
1998
สภาพ
ใช้แล้ว
ที่ตั้ง
เยอรมนี เยอรมนี
more Images
Anayak FBZ-HV-2500
Anayak FBZ-HV-2500
Anayak FBZ-HV-2500
ข้อมูลเกี่ยวกับเครื่องจักร
ชื่อเครื่องจักร:
เครื่องกัดซีเอ็นซีเตียง
ผู้ผลิต:
Anayak
รุ่น:
FBZ-HV-2500
ปีที่ผลิต:
1998
สภาพ:
พร้อมใช้งาน (มือสอง)
ราคาและสถานที่
ที่ตั้ง:
Deutschland เยอรมนี
โทร
รายละเอียดข้อเสนอ
รหัสประกาศ:
A21879903
หมายเลขอ้างอิง:
INNO31372
อัปเดต:
คำอธิบาย
A CNC universal bed milling machine Anayak is available. Travel X/Y/Z: 2500mm/900mm/975mm, table dimensions X/Y: 2900mm/800mm, spindle taper: ISO50, spindle speed: 3000rpm, power: 22kW, feed: 6m/min, rapid traverse: 10m/min, tool positions: 30. Machine dimensions X/Y/Z: approx. 6000mm/3000mm/3000mm, weight: approx. 20000kg, control: Heidenhain TNC 426. Documentation available. An on-site inspection is possible. Expected to be available around September 2026.
Godpfjy N Dc Ujx Alroit
ผู้จัดหา
ออนไลน์ล่าสุด: สัปดาห์ที่แล้ว
โทร
ส่งคำขอ
ที่ดินus
เยอรมนี
ออสเตรีย
สวิตเซอร์แลนด์
สหรัฐอเมริกา
สหราชอาณาจักร
ฝรั่งเศส
เบลเยียม
สเปน
เม็กซิโก
อิตาลี
เนเธอร์แลนด์
โปแลนด์
สหพันธรัฐรัสเซีย
เบลารุส (สาธารณรัฐเบลารุส)
ยูเครน
เอสโตเนีย
ตุรกี
นิวซีแลนด์
ไอร์แลนด์
สาธารณรัฐเช็ก
เดนมาร์ก
ฟินแลนด์
สวีเดน
นอร์เวย์
ลักเซมเบิร์ก
กรีซ
ลิทัวเนีย
ลัตเวีย
ไอซ์แลนด์
โปรตุเกส
บราซิล
เวเนซุเอลา
อาร์เจนตินา
ฮังการี
สโลวาเกีย
โรมาเนีย
มอลโดวา
สโลวีเนีย
เซอร์เบีย
มอนเตเนโกร
แอลเบเนีย
โครเอเชีย
บัลแกเรีย
มาซิโดเนียเหนือ
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
อิสราเอล
อียิปต์
โมร็อกโก
อินเดีย
อินโดนีเซีย
เกาหลีใต้
ญี่ปุ่น
ประเทศไทย
มาเลเซีย
เวียดนาม
จีน, สาธารณรัฐประชาชนจีน
ไต้หวัน
อิหร่าน
บังกลาเทศ
ไม่สามารถส่งคำขอได้ กรุณาลองใหม่ภายหลัง
โทรศัพท์ & แฟกซ์
โฆษณาเหล่านี้อาจน่าสนใจสำหรับคุณด้วยเช่นกัน
การประมูล
การประมูลสิ้นสุดแล้ว
เนเธอร์แลนด์ Gelderland
8,989 km
เครื่องกัดเตียง
AnayakFBZ-HV 2500
buyer-protection
โฆษณาขนาดเล็ก
เครื่องแมชชีนนิ่งเซ็นเตอร์แบบแนวตั้ง FANUC ROBODRILL T14-iBL
more images
อินเดีย Nashik
2,920 km
เครื่องแมชชีนนิ่งเซ็นเตอร์แบบแนวตั้ง
โฆษณาขนาดเล็ก
เครื่องมิลลิ่ง - สากล MAHO MH 800 W
เยอรมนี เยอรมนี
เครื่องมิลลิ่ง - สากล
MAHOMH 800 W